Trường THPT Đoàn Kết-Hai Bà Trưng được thành lập từ năm 1960, với 60 năm xây dựng và trưởng thành, trường là nơi gắn bó của biết bao thế hệ thầy cô và học sinh. Để chuẩn bị cho các thế hệ học sinh gặp gỡ thầy cô giáo và bạn bè cùng lớp sau nhiều năm xa cách, Ban giám hiệu nhà trường chuẩn bị các phòng gặp mặt cựu học sinh các khóa theo sơ đồ sau:
Bài viết cùng chủ đề
- Chia tay đoàn thực tập sư phạm trường ĐHSP I Hà Nội
- Lễ kỷ niệm 40 năm ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982-20/11/2022)
- Giấy mời dự Lễ kỷ niệm 60 năm thành lập trường
- Hướng dẫn học sinh/cha mẹ học sinh xác nhận nhập học tuyển sinh vào lớp 10 THPT năm học 2020-2021
- Hoạt động tuyên truyền của CLB giáo dục viên đồng đẳng